Search
  • BULGAR

Kung si Joshua, Best Actor… JULIA, FEMALE STAR OF THE NIGHT SA STAR AWARDS

Vinia Vivar / FRANKLY SPEAKING

MULING nasungkit ng ABS-CBN ang pinaka­ma­taas na karangalang Best TV Station sa katata­pos lang na 32nd PMPC Star Awards for TV nu’ng Linggo nang gabi (Oct. 14) na ginanap sa Henry Lee Irwin Theater ng Ateneo de Manila University, Quezon City.

Wagi naman bilang Best Drama Actor sina Joshua Garcia at Jerome Ponce ng The Good Son ng ABS-CBN 2 at Best Drama Actress si Yasmien Kurdi ng Hindi Ko Kayang Iwan Ka ng GMA-7.

Tulad ng inaasahan, naging maningning ang pagtitipun-tipon ng mga bituin mula sa iba’t ibang istasyon ng tele­bisyon, na pinangunahan ng mga hosts na sina Jodi San­tamaria, Kim Chiu, Yassi Pressman, Raymond Gu­tier­­rez at Robi Domingo.

Inawit nina Kiana Valen­ciano, Isabela Vinzon at Jay­da Avanzado ang isang Aria­na Grande medley, samanta­lang pinainit na­man nina Jerome Ponce, McCoy de Leon, Charles Kieron, Hea­ven Peralejo, Vivoree Es­clito at Michelle Vito ang enta­blado sa isang dance number.

Sing and dance number din ang inihandog ni Vina Morales; at Barry Manilow medley naman ang handog ng Broadway Boys na sina Francis, Joshua, Benedict at Joshua, kasama si Mitoy Yonting.

Ang Ading Fernando Lifetime Achievement Award ay ipinagkaloob kay Quezon City Mayor Herbert Bautista; habang ang Excellence in Broadcasting Lifetime Achievement Award naman ay kay Arnold Clavio.

Ang German Moreno Power Tandem ay kina Coco Martin at Yassi Pressman ipinagkaloob.

Samantala, dahil umabot na sa 15 awards ang A.S.A.P. bilang Best Musical Variety Show, iniluklok ang programa sa Hall of Fame Award, at mapapahanay na ito sa mga nauna nang Hall of Famer na Maalaala Mo Kaya (Best Drama Anthology), Bubble Gang (Best Gag Show), Eat… Bulaga! (Best Variety Show) at Boy Abunda (Best Male Showbiz-Oriented Talk Show Host).

At bilang tribute sa pagluklok sa A.S.A.P. sa Hall of Fame, sa opening number ay naghandog ng awitin ang mga A.S.A.P. mainstays na sina Angeline Quinto at Darryl Ong; at masiglang dance production number naman mula kina Kim Chiu at Enchong Dee, kasama ang G-Force.

Sa pamumuno ni Pangulong Joe Barrameda, mga opisyal at miyembro, ang 32nd PMPC Star Awards for TV ay mula sa produksiyon ni Ms. Tess Celestino ng Airtime Marketing Philippines at sa direksiyon ni Bert de Leon. Mapapanood ang kabuuan ng palabas sa Oktubre 28, 2018 sa ABS-CBN Sunday’s Best pagkatapos ng Gandang Gabi Vice.

Narito ang mga nanalo:

Best TV Station — ABS-CBN 2

Best Primetime TV Series — The Good Son (ABS-CBN 2)

Best Daytime Drama Series — Con­tessa (GMA-7)

Best Drama Actress — Yasmien Kurdi (Hindi Ko Kayang Iwan Ka/GMA-7)

Best Drama Actor — (TIE) Joshua Garcia and Jerome Ponce (The Good Son/ABS-CBN 2)

Best Drama Supporting Actress — (TIE) Lorna Tolentino (Asintado/ABS-CBN 2) and Kyline Alcantara (Kambal, Karibal/GMA-7)

Best Drama Supporting Actor — Gab­by Eigenmann (Contessa/GMA-7) Best Child Performer — Seth Dela Cruz (Hindi Ko Kayang Iwan Ka/GMA-7)

Best New Male TV Personality — Kendoll (Eat Bulaga/GMA-7)

Best New Female TV Personality — Heaven Peralejo (Wansapanataym Presents: Jasmin’s Flower Power/ABS-CBN 2)

Best Drama Anthology — Ipaglaban Mo (ABS-CBN 2)

Best Single Performance By An Actress — Kim Chiu (Ipaglaban Mo-Korea/ABS-CBN 2)

Best Single Performance By An Actor — (TIE) James Blanco (MMK - Hapag Kainan/ABS-CBN 2) and Ruru Madrid (Magpakailanman - Takbo Ng Buhay Ko/GMA-7)

Best Public Service Program — Healing Galing (TV5)

Best Public Service Program Host — Vicky Morales (Wish Ko Lang/GMA-7)

Best Gag Show — Goin’ Bulilit (ABS-CBN 2)

Best Comedy Show — Pepito Manaloto (GMA-7)

Best Comedy Actor — Ogie Alcasid (Home Sweetie Home/ABS-CBN 2 )

Best Comedy Actress — Rufa Mae Quinto (Home Sweetie Home/ABS-CBN 2)

Best Musical Variety Show — Letters And Music (NET 25)

Best Variety Show — Sunday PinaSaya (GMA-7)

Best Female TV Host — Maine Mendoza (Eat Bulaga/GMA-7)

Best Male TV Host — Alden Richards (Eat Bulaga/GMA-7)

Best Educational Program — Matanglawin (ABS-CBN 2)

Best Educational Program Host — Kim Atienza (Matanglawin/ABS-CBN 2)

Best Celebrity Talk Show — Tonight with Boy Abunda (ABS-CBN 2)

Best Celebrity Talk Show Host — Boy Abunda (Tonight with Boy Abunda/ABS-CBN 2)

Best Documentary Program — I-Witness (GMA-7)

Best Documentary Program Host — Atom Araullo, Howie Severino, Kara David, Jay Taruc, Mariz Umali, Sandra Aguinaldo (I-Witness/GMA-7)

Best Documentary Special — Paglayang Minamahal (ABS-CBN 2)

Best Horror/Fantasy Program — Wansapanataym (ABS-CBN 2)

Best Magazine Show — Kapuso Mo, Jessica Soho (GMA-7)

Best Magazine Show Host — Korina Sanchez (Rated K/ABS-CBN 2)

Best News Program — TV Patrol (ABS-CBN 2)

Best Male Newscaster — Raffy Tima (Balitanghali/GMA NEWS TV)

Best Female Newscaster — Bernadette Sembrano (TV Patrol/ABS-CBN 2)

Best Morning Show — Umagang Kay Ganda (ABS-CBN 2)

Best Morning Show Host — Susan Enriquez, Connie Sison, Pia Arcanghel, Nathaniel Cruz, Arnold Clavio, Lyn Ching, Lhar Santiago, Suzie Entrata, Ivan Mayrina, Love Añover (Unang Hirit/GMA-7)

Best Public Affairs Program — The Bottomline (ABS-CBN 2)

Best Public Affairs Program Host — Boy Abunda (The Bottomline/ABS-CBN 2)

Best Travel Show — G Diaries (ABS-CBN 2)

Best Travel Show Host — Gina Lopez (G Diaries ABS-CBN 2)

Best Lifestyle Show — The World of Gandang Ricky Reyes (GMA NEWS TV)

Best Lifestyle Show Host — Ricky Reyes (The World of Gandang Ricky Reyes/GMA NEWS TV)

Best Talent Search Program Host — Luis Manzano (I Can See Your Voice/ABS CBN 2)

Best Children Show — Homework (NET 25)

Best Children Show Host — Sally Lopez (Homework/NET 25)

Female Star of the Night — Julia Barretto

Male Star of the Night — Greg Hawkins

Frontrow Female Star of the Night — Tori Garcia

Frontrow Male Celebrity of the Night — Ken Chan

Female Face of the Night — Yassi Pressman

Male Face of the Night — Ken Chan

0 comments

Disclaimer : The views and opinions expressed on this website or any comments found on any articles herein, are those of the authors or columnists alike, and do not necessarily reflect nor represent the views and opinions of the owner, the company, the management and the website.

RECOMMENDED
BULGAR LOGO

Bulgar Online.

Call us : (02) 995-3732

© 2021 bulgaronline

Sison's Publishing House, Inc.